Khai cục
Lý thuyết/Sách/Cạm bẫy
Trung pháo
Thuận pháo
Nghịch pháo
Phản cung mã
Ngũ bát pháo VS Phản cung mã
Ngũ lục pháo VS Phản cung mã
Ngũ thất pháo VS Phản cung mã
Các biến khác
Bình phong mã
Trung pháo VS Bình phong mã Lưỡng đầu xà
Pháo đầu tuần hà xa VS Bình phong mã
Pháo đầu hoành xa VS Bình phong mã
Trung pháo -phi pháo cuộc VS Bình phong mã
Ngũ lục pháo VS Bình phong mã
Ngũ thất pháo VS Bình phong mã
Ngũ bát pháo VS Bình phong mã
Trung pháo-Tuần hà pháo VS Bình phong mã
Pháo đầu VS Song pháo quá hà
Pháo đầu VS Bình phong mã (Bình pháo đổi xa)
Pháo đầu VS Bình phong mã (Tả mã bàn hà)
Các biến khác
Bán đồ nghịch pháo
Pháo đầu VS Tam bộ hổ
Pháo đầu VS Đơn đề mã
Pháo đầu VS Quy bối pháo
Pháo đầu VS Điệp pháo
Pháo đầu VS những khai cuộc bất thường
Khởi sĩ cục
Phi tượng cục
Khởi mã cục
Tiên nhân chỉ lộ
Tốt biên
Tốt 3 & 7
Quá cung pháo
Sĩ giác pháo
Kim câu pháo/Liễm pháo
Khởi pháo khác
Giải đấu
Ván đấu
Tạo ván đấu
Tìm hình cờ
Tàn cục
Sát cục
Cờ chấp
Kỳ thủ
Liên hệ
Hướng dẫn sử dụng
Tất cả: 102
Tiên thắng: 55
Hòa: 14
Hậu thắng: 33
Tỉ lệ (%): 60.78
21.
ChenYaWen
hòa
Zhang WenTong
2014 National Women's XiangQi League Preliminary
22.
YuanDaYong
bại
Ma LongTing
2014 YiZheng City,JiangSu JiaHe Cup XiangQi Open
23.
Vương Hạo
bại
Trần Hán Hoa
2014 YiZheng City,JiangSu JiaHe Cup XiangQi Open
24.
Liu Jun
bại
Li DeLing
2000 China Individual Tournament Women's Group
25.
ChenBei
hòa
YuYeTuan
2014 7th GuangXi DaDi Cup Xiangqi Open
26.
Huang RongYue
thắng
MAUNG TIN
Ee Hoe Hean Cup 15th Asian Xiangqi Championships Team Men
27.
HuangHuiMing
bại
Lu RongZhao
2012 Peres Cup XiangQi Team Friendly
28.
WangLiHong
thắng
WangXianPing
2012 ChongQing WaiTangGuoJi Cup Xiangqi Team Tournament
29.
Lang Kỳ Kỳ
bại
GongWeiHua
2013 3rd ChongQing & SiChuan XiangQi Tournament
30.
Xie XiaXun
bại
Feng JingRu
Neoteric Famous Games
31.
Xu RongZhai
bại
Feng JingRu
Neoteric Famous Games
32.
Hoàng Tùng Hiên
thắng
Lư Huy
Neoteric Famous Games
33.
Yao JianWei
thắng
Cát Du Bồ
2005 GuanNan TangGou Cup Tournament
34.
SCHMIDT
bại
PAIVI
2005 9th World Xiangqi Championship Women's Division
35.
Uông Dương
thắng
Đào Hán Minh
The 2005 China XiangQi Individual Championship 1st Men's group
36.
Triệu Hâm Hâm
thắng
Trần Hán Hoa
2005 Boer Axletree Cup
37.
Dương Quan Lân
thắng
Dong WenYuan
Neoteric Famous Games
38.
Lu JianChu
thắng
Ye RongGuang
2007 10th World Xiangqi Championship Men's Division
39.
Chang WanHua
hòa
Gang QiuYing
Vô địch cá nhân nữ Trung Quốc năm 2007 tranh cúp Y Thái - Vòng chung kết
40.
Tan LinLin
bại
Zhao GuoQuan
2008 Yang GuangLin Cup XiangQi Open Division
«
1
2
3
4
5
6
»